Yadda Ake Zaban Gadon Da Ya Dace Da Kai?

Muna ciyar da 1/3 na rayuwar mu a gado, wanda ke ƙayyade ingancin barci zuwa wani matsayi.Duk da haka, mutane da yawa kawai suna kula da bayyanar da farashin lokacin zabar gadaje, amma watsi da tsayi, kayan aiki da kwanciyar hankali na gadaje.Da suka dawo sai suka ga bai dace da su ba, wasu ma har barci ya shafa.Don haka, ta yaya za ku zaɓi gadon da ya dace da ku?

01vcx ku
VCXZ

Suna fuskantar gadaje iri-iri, mutane da yawa ba su san yadda za su zaɓe su ba.A gaskiya, ba shi da wahala a saya gadon da ya dace da ku, idan dai kun tuna da matakai hudu masu zuwa.

Mataki 1: Gano kayan da kuka fi so
Dangane da kayan, nau'ikan gadaje yawanci sun haɗa da gadaje na fata, gadaje masana'anta, gadaje na katako, da gadaje na ƙarfe.Babu cikakken mai kyau ko mara kyau ga wani nau'in kayan abu.Dangane da kasafin ku da abubuwan da kuke so, zaku iya zaɓar abin da kuke so.

Mataki na 2: Ƙayyade ko gadon ya tsaya
Lokacin siyan gado, girgiza allon gadon sannan ku mirgina yayin kwance akansa don ganin ko gadon yana girgiza ko hayaniya.Gado mai kyau babu surutu ko ta yaya za ka juyar da shi.

Mataki na 3: Ƙayyade ko kayan gadon yana da alaƙa da muhalli
Kwancen gadonku yana hulɗa da jikin ku kai tsaye, yi ƙoƙarin zaɓar alama tare da tabbacin inganci, kuma idan gadon katako ne mai ƙarfi, kula da ko saman itace yana amfani da fenti mai dacewa da muhalli.

Mataki na 4: Zabi salon da ya dace
Kwancen gadonku shine mafi mahimmancin kayan daki a cikin ɗakin kwana, kuma salon ya kamata ya dace da yanayin ɗakin ɗakin kwana.

10
wdqwdq

Matsayin da ya dace na yankin gado ya kamata ya zama kashi ɗaya bisa uku na ɗakin kwana, idan ɗakin ɗakin yana da kyau, zai fi kyau kada ya wuce rabin ɗakin ɗakin kwana, don kauce wa ƙananan wuri wanda ke rinjayar yanayi.

Idan kuna son yin barci a babban gado amma ba ku son ɗakin kwana mai cike da cunkoson jama'a, kuna iya yin la'akari da sanya tebur na gado ɗaya kawai, ko zaɓi gado mai ajiya akan gado don barin teburin gefen gado kai tsaye.

Har ila yau, tsayin gado yana da mahimmanci, kuma yana da kyau a kusa da tsayin gwiwoyi.Idan akwai yara da tsofaffi a gida, zai iya zama ƙasa, wanda ya dace don tashi da ƙasa.Lokacin siye, yana da kyau a gwada tsayi daban-daban don ganin wanda ya fi dacewa da ku.

11
zxv

Abubuwan da aka fi damuwa da su yayin siyan gado, na yau da kullun sune gado na fata, gadon masana'anta, gadon katako mai ƙarfi, gadon ƙarfe da sauransu.Babu cikakken mai kyau ko mara kyau ga gadaje na kayan daban-daban, wanda wanda kuka zaɓa ya dogara da kasafin ku da abubuwan da kuke so.

12
rfh

Dole ne gado mai kyau ya kasance barga kuma ba shi da sauti.Irin gadon da ke murzawa idan kun kwanta babu shakka zai yi tasiri sosai ga ingancin barci.Sabili da haka, lokacin sayen gado, kula da tsarin ciki, wanda ke ƙayyade kwanciyar hankali na gado.

Zabi sprung slat frame frame ko lebur tushe gadon firam?Firam ɗin sprung slat yana da babban elasticity kuma yana iya haɓaka ta'aziyya lokacin kwance, samun iska mai kyau, ba sauƙin zama ɗanɗano lokacin amfani da katifa ba.Hakanan, yana iya tarwatsa matsi na katifa kuma ya tsawaita rayuwar sabis.

Hakanan za'a iya amfani da sprung slat a hade tare da sandar matsa lamba, kuma ana iya ɗaga gadon gado cikin sauƙi, wanda ake amfani da shi don adana ƙullun da tufafi don amfanin yau da kullum, kuma yana da abokantaka a ƙananan ƙananan.

Babban bambanci tsakanin firam ɗin gado mai lebur da firam ɗin shimfidar shimfidar shimfidar gado shine numfashi.Ƙaƙƙarfan gadon gado na kwance yana iya kaiwa ga haɗuwar iska mai zafi da jiki ke fitarwa da kuma iska mai sanyi a kasan gadon, wanda ke haifar da zafi kuma ba a yaduwa da danshin da ke ƙarƙashin katifa, wanda ke da sauƙin tafiya.

13
jmnhs

Idan an ƙaddara launin kayan ado na ɗakin kwana, salon gado ya kamata ya bi tsarin ɗakin ɗakin kwana;idan ba haka ba, za ku iya siyan kowane salon gado bisa ga abubuwan da kuke so, kuma ku bar launin ɗakin ɗakin kwana ya dace da gadon.

Shin yanzu kai gwani ne wajen zabar gado?Don ƙarin sani game da gado, za mu ci gaba da raba shi daga baya.


Lokacin aikawa: Satumba-27-2022